துளிர்விடும் துயரங்களும், நம்பிக்கைகளும்: வெற்றிச் செல்வியின் கவிதை நூல் வெளியீடு

Mannar (2)mவெற்றிச்செல்வி (செல்வி வேலு.சந்திரகலா) எழுதிய ‘துளிர்விடும் துயரங்களும் நம்பிக்கைகளும்’ கவிதைநூல் தைமாத முழுநிலா நாளாகிய நேற்று (15) மன்னார் ‘கலையருவி’ மண்டபத்தில் நடைபெற்றது.

மன்னார் எழுத்தாளர் பேரவையினரும் தழல் இலக்கிய வட்டத்தினரும் ஒழுங்குபடுத்திய இந்த நிகழ்வு, மன்னார் தமிழ்ச்சங்கத்தின் செயலாளர் துரையூரான் திரு.எம்.சிவானந்தன் அவர்களின் தலைமையில் நடைபெற்றது.

மங்கள விளக்கேற்றலுடன் ஆரம்பமான இந்நிகழ்வில் முதல் பிரதியை யாழ் பல்கலைக்கழக தமிழ்த்துறை பகுதிநேர விரிவுரையாளர் திரு.ம.ந.கடம்பேஸ்வரன் (காப்பியதாசன்) அவர்கள் வைபவரீதியாக வெளியிட்டு வைக்க, முதல் பிரதியைப் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சிவசக்தி ஆனந்தன் பெற்றுக் கொண்டார்.

மன்னார் எழுத்தாளர்கள் பலர் கலந்து கொண்ட இந்நிகழ்வில் துளிர்விடும் துயரங்களும் நம்பிக்கைகளும் கவிதைநூலின் மதிப்பீட்டுரையினை ஊடகவியலாளர் பொ.மாணிக்கவாசகம் நிகழ்த்தினார்.

Mannar (9)mஇதே நூலாசிரியரின் ‘போராளியின் காதலி’ நாவல் பற்றிய பார்வைப் பகிர்வினை நாவலாசிரியர் எஸ்.ஏ.உதயன், ‘ஈழப்போரின் இறுதிநாட்கள்’ நூல் பற்றிய உணர்வுப் பகிர்வினை சைபர்சிற்றி பதிப்பக உரிமையாளர் சதீஸ், ‘காணாமல்போனவனின் மனைவி’, ‘முடியாத ஏக்கங்கள்’ ஆகிய சிறுகதைத் தொகுதி நூல்கள் பற்றிய பார்வைப் பகிர்வினை எழுத்தாளர் கானவி, ‘இப்படிக்கு அக்கா’, ‘இப்படிக்கு தங்கை’ ஆகிய கவிதைத் தொகுதிகள் பற்றிய உணர்வுப்பகிர்வை கவிஞர் வேல் லவன் ஆகியோர் நிகழ்த்தினார்கள்.

ஏற்புரை மற்றும் நன்றியுரையினை நூல்களின் ஆசிரியர் செல்வி வெற்றிச்செல்வி நிகழ்த்தினார். இவர்களுடன் இந் நிகழ்வில் மன்னார் நகரசபை உறுப்பினர் து.குமரேசன், மன்னார் பிரதேசசபை உப தவிசாளர் சகாயம் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.